#############################
สวัสดีครับ ผม 13thFriday นะครับ
แชแนลของผมอยู่มานานมากแล้วครับ แต่ตอนนั้นหลายๆอย่างไม่เอื้ออำนวย
จึงไม่โปรโมทเท่าไหร่นะครับ บวกกับคลิบเก่าๆ ที่ผมคิดว่าคุณภาพออกมาไม่ดี จึงลบๆออกไปบ้าง เหลืออยู่ไม่กี่คลิบเท่านั้นนะครับ

ตอนนี้เริ่มมาทำแชแนลจริงจังแล้วครับ
หากใครชอบใจ รบกวนช่วยซับให้ด้วยนะครับ ขอบพระคุณมากๆ :crylaugh:

Channel : www.youtube.com/user/Massaona

ตัวอย่างคลิบในแชแนลครับผม

Dokapon Kingdom

Elder scrolls online

Borderlands2

งานพาร์ก Dota2 อีเว้นของพี่ชุดนอนครับ

PSO2 วิ่งฟาร์ม[Intervention Team]

โปรเจกล่าสุดครับ Dark Soul2

อื่นๆติดตามได้ในแชแนลได้เลยครับ
หากถูกใจรบกวนช่วย Subscribe ให้ด้วยนะครับ
ใครมีช่องอยากให้ซับให้ฝากมาได้เลยนะครับ

:ohgod: :ohgod: