ครับทุกท่านคงรู้ดีว่ามหกรรมลดกระหน่ำของท่านศาสดาGabe Newell ดูดเงินในกระเป๋าผมไปพอสมควรได้มาหลายแต่ที่เป็นปัญหาในตอนนี้คือ men of war assault squad 2 ไอ้รถบรรทุกกระสุน เอากระสุนลงจากรถบรรทุกยังไงครับ คือกด i เปิดสัมภาระดูแล้วกดลากออกมาก็ไม่ได้ไม่มีดรอปบวกกระสุนหายไปเลย แล้วเอาทหารวิ่งมาที่รถก็ไม่มีสัญญาลักษณ์อะไรเลย วานผู้รู้ช่วยทีครับ และอีกอย่างยังมีคนไทยเล่นมัลติบ้างไหมครับนี่เจอแต่ฝรั่งทั้งนั้นเลย(ลองไปครั้งเดียว) ขอบคุณครับ