ขอฝากผลงานสรุปเนื้อเรื่องเกมใน 7 นาทีเกมแรกของผมด้วยครับ ใครเคยเล่นแล้วหรือรู้เนื้อเรื่องแล้ว อาจจะได้รู้อะไรมากขึ้น หรือใครไม่เคยเล่นก็ลองเปิดใจรับชมกันนะครับ คุณอาจจะหลงรัก Fallout 4 เหมือนกับที่ผมรัก <3

ถ้าหากเนื้อเรื่องตกหล่น แปลความหมายผิดเพี้ยน ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
ถ้าชอบผลงาน ช่วยกด Like Share & Subscribe เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมด้วยนะคร้าบบบ
อยากพูดคุยกัน ติชม หรืออยากให้ทำเนื้อเรื่องเกมไหน Comment บอกใต้คลิปได้เลยครับ
ขอบคุณมากคร้าบ~